Air Corsica received A320 Neo

Air Corsica put two  Airbus A320neo aircraft on lease from ICBC Leasing inyo service.

With this delivery, the airline becomes the first French A320neo operator.

Jirgin saman da zai taimaka wajen rage farashin aiki na Air Corsica. Jirgin A320neo na kamfanin jirgin sama yana aiki da injinan CFM International LEAP-1A kuma an tsara shi a cikin shimfidar gida mai aji ɗaya, wanda ke ɗaukar fasinjoji 186.

Fasinjoji za su amfana daga ɗakin zamani wanda ya haɗa da tashoshin USB don cajin na'urorin lantarki yayin jirgin. Bugu da kari, dakunan wankan jirgin an kera su ne domin saukaka shiga ga fasinjoji tare da rage motsi.

Jirgin biyu na Air Corsica A320neo zai maye gurbin tsohon jirgin a cikin rundunarsa kuma zai yi aiki a manyan hanyoyin sadarwa na cikin gida da na Turai. A halin yanzu, Air Corsica yana aiki da tarin jiragen A320 guda shida.

Tare da mafi faɗin ɗakin kwana guda ɗaya a sararin sama, Gidan A320neo ya haɗa da sabbin fasahohin da suka haɗa da sabbin injunan tsarawa da Sharklets, waɗanda tare suka ba da kashi 20 cikin 50 na rage ƙona mai da kuma ƙarancin ƙarar kashi XNUMX idan aka kwatanta da jiragen sama na baya.

Karin labarai na Airbus: https://www.eturbonews.com/?s=Airbus

Babu alamun wannan post.

Leave a Comment